Select your Top Menu from wp menus

Mótaskrá JSÍ 2004

Mótaskrá JSÍ 2004

með fyrirvara um breytingar sem verða þá tilkynntar ef til koma

Dagsetning:                  Atburður:                                          Staður:

10.-11 janúar                   Landsliðsæfing og þrekpróf                 JR

14.-18. janúar                  Námskeið IJF                                      GRE/Aþena

30.-31. janúar                  Afmælismót                                        Akureyri

7-8. febrúar                    Super A mót (2 dagar) Karlar/Konur    FRA/Paris

9-13. febrúar                   EJU æfingabúðir (5 dagar) K/K            FRA/Paris

14-15. febrúar                 A mót    (2 dagar)              Karlar        HUN/Budapest

14-15. febrúar                 A mót    (2 dagar)              Konur       AUT/Leonding

16-20. febrúar                 EJU æfingabúðir (5 dagar) Konur         AUT/Linz

20. febrúar                      Dómarapróf                                        ÍSÍ

21. febrúar                      Kyu-mót (6-1 kyu) / Dómarapróf         JR

21-22. febrúar                 Super A mót (2 dagar) Karlar/Konur    GER/Hamburg

23-27. febrúar                 EJU æfingabúðir (5 dagar) K/K            GER/Hamburg

6.-7.   mars                     Landsliðsæfing og þrekpróf                 JR

13-14. mars                    A mót    (2 dagar)              Karlar        CZE/Prag

13-14. mars                    A mót    (2 dagar)              Konur       POL/Warsaw

15-18. mars                    Æfingabúðir(4 dagar) Senior/junior      CZE/Nymburk

20-21. mars                    EJU B mót (2 dagar)     Karlar/Konur   BEL/Arlon

20-21. mars                    A mót    (2 dagar)              Konur       ITA/Roma

20-21. mars                    A mót    (2 dagar)              Karlar        NED/Rotterdam

20.-21. mars                   Alþjóðadómarapróf IJF                       NED/Rotterdam

20. mars                         Íslandsmót 15-19 ára                           JR

21. mars                         Sveitakeppni 15-19 ára                        JR

27-28. mars                    A mót    (2 dagar)              Karlar        BEL/Minsk

27-28. mars                    A mót    (2 dagar)              Konur       EST/Tallin

28. mars                         Gráðun                                               JR/Akureyri

1.  apríl                          Landsliðsæfing og þrekpróf                 JR

4.-5.april                         Vormót JSÍ                                         JR

9-12. apríl                      Limfjordscup -16 ára og -20 ára           DEN/Aalborg

10. apríl                         Páskamót JR                                                JR

11-15. apríl                     EJU æfingabúðir (5 dagar) K/K            CZE/Nymburk

17-18. apríl                     Opna Breska (2 dagar)   Karlar/Konur  GBR/London

17-18. april                     Álfudómarapróf IJF                            GBR/London

24. apríl                         Íslandsmót fullorðinna (frá 13-18)        Austurberg

25. apríl                         Sveitakeppni fullorðinna (frá 10-17)      Austurberg

25. apríl                         Ársþing JSÍ                                         ?

1. maí                            Íslandsmót 11-14 ára                           Akureyri

2. maí                            Sveitakeppni 11-14 ára                        Akureyri

6.maí                             Landsliðsæfing og þrekpróf                 JR

13-16. maí                      Evrópumeistaramótið     Karlar/konur   YUG/Belgrad

22-23. maí                      Norðurlandamótið Seniorar/Youth       FIN/Lahti

3.-5. júní                        Dómaranámskeið EJU                         Baku/AZE

14-22. júní                      EJU æfingabúðir (9 dagar) Karlar         FRA/Aix en Provence

14-22. júní                      EJU æfingabúðir (9 dagar) Konur         FRA/Temple sur Lot

19-20. júní                      EJU A Juniorar -20                              SWE/?

26/6 – 3/7                        EJU æfingabúðir (8 dagar) K/K            ESP/Castelldefels

8.-11. júlí                        Landsmót UMFÍ                                 Sauðárkrókur

14/8 – 20/8                      Ólympíuleikarnir 13-29 ágúst               GRE/Aþena

4. september                   Dómaranámskeið                                ÍSÍ

10-12.september             Evrópumeistaramót      -20 ára            BUL/Soffia

14-17.október                 Heimsmeistaramót      -20 ára              HUN/Budapest

?.       október                 USA Open    Karlar/Konur                  USA/?

16-17.október                 Rendez-vous Karlar/konur                  CAN/Montreal

18-20.október                 Rendez-vous Æfingabúðir                  CAN/Montreal

30.september-3.október  Þjálfara og læknisnámskeið EJU ?

9. október                      Reykjavíkurmeistaramótið (Umsjón Ármann) JR

? .október                       SWOP      -20 ára                               SWE/ ?

Október/nóv                   Opna Skoska                                     SCO/Edinborg

29.-30. október               Haustmót / dómaranámskeið                JR

6 -7.    nóvember            SWOP     Seniorar                             SWE/Malmö

13-14. nóvember             EJU B  Opna Finnska                          FIN/Vantaa

28. nóvember                 Gráðun                                               JR/Akureyri

3.-4. desember                Kyu-mót (6-1 kyu)/dómaranámskeið    JR